Home Lyrics VITA HII NI YA BWANA by Beatrice Sosipeter :Music

VITA HII NI YA BWANA by Beatrice Sosipeter :Music

0
295


Uk – based gospel minister, song writer and composer, Beatrice Sosipeter drops her latest single titled “VITA HII NI YA BWANA” (The Battle Is Not Yours).

I am a Mother with 1, I work with children and families. friendly, love to smile, greatful – Beatrice.

Download song here

Lyrics: VITA HII NI YA BWANA (The Battle Is Not Yours)

Verse 1:

Ni kawaida kuwa na shida maishani, kwenye mwangaza usiogope.

Wakati mwingine unaona, mambo hayaendi, kila unachokifanya, akifanikiwi

Kama kanisani unaenda, zaka na sadaka unatoa, madikini inasaidia.

Biashara zako zimesimama, kazi umeachishwa, unajiuliza umekosea wapi?

Mungu Ee tusaidie, Ee tusaidie Baba Ooo,

Ni kawaida kuwa na shida maishani, kwenye mwangaza usiogope.

Wakati mwingine unaona, mambo hayaendi, kila unachokifanya, akifanikiwi

Kama kanisani unaenda, zaka na sadaka unatoa, madikini inasaidia.

Biashara zako zimesimama, kazi umeachishwa, unajiuliza umekosea wapi?

Mungu Ee tusaidie Eem tusaidie Baba Ee.

Chorus:

Siyo yako, ni ya Mungu,vita hii siyo yako ni ya Mungu (2x)

Vita, siyo yako siyo ya samu na nyama ni ya Baba

Siyo yako ni ya Mungu, vita hii siyo yako ni a Mungu (2x)

Vita hii siyo yako Ooo

Vita hii ni ya Baba

Muachie yeye apigane Ee

Peke yako hutaweza (3x)

Verse 2:

Hakuna maumivu unayoyapitia amabyo Yesr hayajui

Huzuni masikitiko unayoyaendea anayatambua yeye Oo

Siyo yako, ni ya Mungu,vita hii siyo yako ni ya Mungu (2x)

Vita, siyo yako siyo ya samu na nyama ni ya Baba

Siyo yako ni ya Mungu, vita hii siyo yako ni a Mungu (2x)

Vita hii siyo yako Ooo

Vita hii ni ya Baba

Muachie yeye apigane Ee

Peke yako hutaweza (3x)

0 Shares

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here